
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA 

WAKALA WA USAJILI  UFILISI NA UDHAMINI 
(RITA)

TAARIFA KWA UMMA
MAADHIMISHO YA MIAKA KUMI YA KUANZISHWA RITA NA 

KILELE CHA WIKI YA UTUMISHI WA UMMA.

Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhamini (RITA) utatimiza Miaka Kumi (10) tangu kuanzishwa tarehe 23 
Juni 2016. Vile vile siku hiyo ni Kilele cha Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma.

Kwa kutambua umuhimu wa matukio haya mawili, Wakala utaadhimisha kwa kufanya mambo 
yafuatayo:

TAREHE TUKIO WALENGWA

23 JUNI 2016

Kupokea na kutatua Kero, changamoto, maoni 
na kutoa Elimu kwa Wananchi kuhusu huduma 
zinazotolewa na Wakala. 

Huduma hii itapatikana katika Jengo la RITA, 
(Mtaa wa Simu Mkabala na Club Billicanas) 
Ghorofa ya Pili chumba namba 20.

Wananchi Wote

23 JUNI 2016

Kusajili na kutoa vyeti vya Kuzaliwa BURE kwa 
watoto wote watakaozaliwa katika Hospitali ya 
Amana jijini Dar es Salaam kwa siku hiyo. 

Wakala utaweka Dawati maalumu katika 
Hospitali hiyo.

Watoto Watakaozaliwa 
Hospitali ya Amana

22-23 JUNI 2016

Kutoa Elimu kwa Umma kuhusu masuala ya 
Wosia na Mirathi katika Maadhimisho ya Siku 
ya Wajane Duniani yatakayofanyika katika 
Viwanja vya Mnazi Mmoja

Wananchi Wote

 
Wananchi wote mnakaribishwa 
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